◀ Previous Next ▶ Up ▲

witpoko.com


    ค่าไฟเดี๋ยวนี้ ยูนิตละ 4 บาทกว่าแล้วหรือนี่

    บิลค่าไฟ ที่บ้านใหม่ พึ่งได้รับมาเป็นเดือนแรก ใช้ไฟไป 24ยูนิต คิดเป็นเงิน 102 บาท เฉลี่ยแล้วยูนิตละ4.25 บาท เลยนะนี่ โอ๊ แม่เจ้าทำไมถึงแพงอย่างนี้

    จากคุณ : จ่านู - [ 12 ก.ย. 48 07:36:45 ]

 
 



กระทู้ยอดนิยม